Author: y***4
Date:
Review: Great product high quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Price: 122.000₫
Original Price: 152.000₫
| Material | ABS |
| Color | Multicolor |
| Texture | Cream |
| Finish | Matte |
| Chiều dài | 2.4 cm |
| Chiều rộng | 2.4 cm |
| Chiều cao | 8.7 cm |
| Trọng lượng tịnh | 6 g |
| SKU | sb25082803960621644 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 2440489 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: y***4
Date:
Review: Great product high quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: J***r
Date:
Review: better in quality, good to use, affordable
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: s***7
Date:
Review: What an amazing experience! It's been an absolute pleasure dealing with SHEIN. The outcomes has exceeded our expectations. Both the quality and the size are to spot on. Each item is unique and we are beyond satisfied.
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Author: a***0
Date:
Review: كتير حلو لونو high quality
Màu sắc: Nhiều màu
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm